๑♥๑۩۞Diễn Đàn A9_Online۞۩๑♥๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑♥๑۩۞Diễn Đàn A9_Online۞۩๑♥๑

.:-->NHỮNG KÍ ỨC,HOÀI NIỆM SẼ KHÔNG BAO GIỜ NHẠT PHAI<--:.

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpWebsite A9

NOI BUON KO AI HIU

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
satthubanggia
Professional member
Professional member
satthubanggia

Nam

NOI BUON KO AI HIU Empty
Bài gửiTiêu đề: NOI BUON KO AI HIU   NOI BUON KO AI HIU Icon_minitime21/06/08, 11:54 am

MAY HOM NAY EM BUN WA,DANG THAO THUC NGHI VE 1 CHUYEN.CHUYEN NAY DA KHIEN EM KHO SO MAY NGAY NGAY,AN KHONG NGFON,NGU KHONG YEN Crying or Very sad
CAC BAC HAY TU VAN GIUM EM DE EM VUOT QUA NOI KHO KHAN NAY.TAM SU CUA EM DO LA:LAM SAO DE TRO THANH ADMIN 4RUM NAY Crying or Very sad .MONG CAC PAC CHIA SE TAM SU Crying or Very sad .EM GET LAM MEMBER WA Crying or Very sad .CAC PAC TU VAN GIUP EM NHA :o
Nguyenfuc
Admin
Admin
Nguyenfuc

Nam

NOI BUON KO AI HIU Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NOI BUON KO AI HIU   NOI BUON KO AI HIU Icon_minitime22/06/08, 08:27 pm

Ờ thì bác sẽ tư vấn cho!Nếu cháu mún làm Admin thì ráng post 100 bài đi, là tự động sẽ làm Admin II thui!Nhưng còn 1 vik nữa là: Làm admin phải bik cách edit 4rum mỗi khi có trục trặc hay vân vân và vân vân,...Khó lắm đấy!Ngay cả bác đây mà con đin,rối lên, huống chi là cháu!!Mà thui,trước mắt cứ cố gắng post 100 bài đi rùi tính típ!
http://360.yahoo.com/tuibayladetutao_2295

NOI BUON KO AI HIU
Trang 1 trong tổng số 1 trang