๑♥๑۩۞Diễn Đàn A9_Online۞۩๑♥๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑♥๑۩۞Diễn Đàn A9_Online۞۩๑♥๑

.:-->NHỮNG KÍ ỨC,HOÀI NIỆM SẼ KHÔNG BAO GIỜ NHẠT PHAI<--:.

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpWebsite A9

Làm đẹp giao diện cho Window XP của bạn!

Go down 
Tác giảThông điệp
Nguyenfuc
Admin
Admin
Nguyenfuc

Nam

Làm đẹp giao diện cho Window XP của bạn! Empty
Bài gửiTiêu đề: Làm đẹp giao diện cho Window XP của bạn!   Làm đẹp giao diện cho Window XP của bạn! Icon_minitime18/07/08, 04:22 pm

zô TT 1 thời jan òi mà mình chưa post bài nào cả,hôm nay dỗi dãi post cái theme nài cho anh em chơi.Tại thấy anh em post nhìu theme wá nên cũng hứng post thử cái.Theme của mọi người post lên trước mình thấy toàn là theme vista hay là blin, mấy cái đó đẹp thì có đẹp thật nhưng nhiều òi cũng thành ra nhàm. Chủ yếu các bạn cài theme ra là để cho chiếc PC mình có 1 sự thay đổi để khỏi phải nhàm chán khi cứ coi mãi cái hình ảnh WIN XP mãi.Nhưng theme có theme đẹp theme xấu. Theo wan điểm của mình thì nên chọn loại theme tối màu, nhìn màn hình nhiều đỡ quáng gà, đỡ mệt mỏi cho những người phải sử dụng máy tính nhiều tất nhiên là năng suất làm việc cũng cao hơn rồi.HeHe, vì thế mình đã chọn theme Alien nài.
Hình nài máy nhà em đang dùng đây
Làm đẹp giao diện cho Window XP của bạn! Alien_10

òn đây là link down.down về các bạn sẽ có 5 hay 6 theme jì đó tha hồ mà thay đổi hợp với ý thix của mình:
Click here!
Tiện đây các bạn thử nhìn tấm ảnh này nữa xem,xem có jì thú vị ko nha

Các bạn có nhận ra rằng thanh taskbar của mnìh trong suốt ko.Hồ Hồ.Mình thấy có nhiều bạn muốn có 1 thanh taskbar trong suốt như thế nhưng khổ nỗi nhiều bạn nhà máy cấu hình yếu (như mình chẳng hạn.Hố Hố) thì rất ngại cài nhiều phần mêm vì sẽ làm jảm tốc độ của máy.Nay với phần mềm này của mình,các bạn chỉ việc chạy file .exe ra là ok,khỏi phải lo ảnh hưởng đến tốc độ máy nhá!

Hy vọng các bạn sẽ hài lòng! pirat
http://360.yahoo.com/tuibayladetutao_2295

Làm đẹp giao diện cho Window XP của bạn!
Trang 1 trong tổng số 1 trang