๑♥๑۩۞Diễn Đàn A9_Online۞۩๑♥๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑♥๑۩۞Diễn Đàn A9_Online۞۩๑♥๑

.:-->NHỮNG KÍ ỨC,HOÀI NIỆM SẼ KHÔNG BAO GIỜ NHẠT PHAI<--:.

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpWebsite A9

BA XOAI NOI BI KIP J KI WA,TUI LAP TOPIC MOI CHIA SE CHO ANH EM NE^^

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
satthubanggia
Professional member
Professional member
satthubanggia

Nam

BA XOAI NOI BI KIP J KI WA,TUI LAP TOPIC MOI CHIA SE CHO ANH EM NE^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: BA XOAI NOI BI KIP J KI WA,TUI LAP TOPIC MOI CHIA SE CHO ANH EM NE^^   BA XOAI NOI BI KIP J KI WA,TUI LAP TOPIC MOI CHIA SE CHO ANH EM NE^^ Icon_minitime20/06/08, 01:22 pm

NGUOI TA DA NOI:CON TRAI CHU TRONG BE NGOAI,CON CON GAI CHU TRONG NOI TAM.TUY NHIEN LA CON TRAI CAC BAN KO CAN BANH WA Very Happy ,CHI CAN AN MAC LICH SU,NOI NANG VAN HOA VA GAY AN TUONG VOI NANG LA 1 TRONG NHUNG BUOC DAU TIEP CAN Very Happy
THOI GIAN TOT NHAT LA LUC NANG GAP NHUNG KHO KHAN VE TINH CAM HAY HOC HANH,VI DU NHU THI ROT,DIEM THAP CHANG HAN.LUC DO CAC CHANG TRAI HAY MANH DAN TIEN TOI MA AN UI,DO DANH SE TAO DC THIEN CAM Very Happy ,LUC DO SUC DE KHANG CUA CAC NANG DA GIAM HAN VI BUON BA,NEN NANG CAN 1 BO VAI DE NUONG TUA,VA BAN DEN LA DUNG LUC NHAT Very Happy .
1 DIEU RAT WAN TRONG LA BAN FAI LUN LAM CHO NANG CUOI.NANG KO THE CU MAT MAY BI XI O BEN BAN MAI Crying or Very sad ,NEN BAN CAN FAI CO TINH HAI HUOC.
NEN TIM HIEU THOI QUEN CUNG NHU SO THICH CUA NANG DE TIEP CAN VA LAM CHO NANG BAT NGO:
MOT NGAY DEP TROI,BAN BUOC DEN BEN NANG VA DIU DANG:
_CHIEU NAY EM DI HOC DE ANH CHO NHA Very Happy
_SAO A BIT CHIEU NAY E DI HOC Smile
_VI SATTHUBANGGIA MACH CHO ANH Very Happy .
CU TEH BAN SE KHIEN NANG QUY BAN HON,TO RA TIN TUONG BAN.CO NANG NAO TUNG DUA CHO BAN GIU 1 BI MAT NAO DOA,HOAC LA MAT MA YAHOO CHANG HAN Very Happy .
DIEU TAT YEU CUOI CUNG LA "NHAT CU LY,NHI TOC DO",HAY TAO MINH NOI BAT HON GIAU CAC CHANG TRAI KHAC DANG DOM NGO NANG Very Happy
HI VONG NAM SAU SE CO NHIEU CAP HON Very Happy
VOTE MINH 1 PHIEU NAO ANH EM lol!
0_0kiru
Super member
Super member
0_0kiru

Nữ

BA XOAI NOI BI KIP J KI WA,TUI LAP TOPIC MOI CHIA SE CHO ANH EM NE^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BA XOAI NOI BI KIP J KI WA,TUI LAP TOPIC MOI CHIA SE CHO ANH EM NE^^   BA XOAI NOI BI KIP J KI WA,TUI LAP TOPIC MOI CHIA SE CHO ANH EM NE^^ Icon_minitime20/06/08, 02:12 pm

ax gum wa' ong noi oi' con nao no' them zo= =chep cai ni' tao lay tren 4rum iu wi' cua tao muh^0^
noi thit mei nho'
mei noi thi'a no tuong mei la' sat thu bien tha'i thi' co'^^

BA XOAI NOI BI KIP J KI WA,TUI LAP TOPIC MOI CHIA SE CHO ANH EM NE^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang