๑♥๑۩۞Diễn Đàn A9_Online۞۩๑♥๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑♥๑۩۞Diễn Đàn A9_Online۞۩๑♥๑

.:-->NHỮNG KÍ ỨC,HOÀI NIỆM SẼ KHÔNG BAO GIỜ NHẠT PHAI<--:.

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpWebsite A9

2! Bài đầu tiên của tuna nói zề forum mới của lớp mình nhá!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tuna_fish_or_angella_ni
Special member
Special member

Nữ

2! Bài đầu tiên của tuna nói zề forum mới của lớp mình nhá!! Empty
Bài gửiTiêu đề: 2! Bài đầu tiên của tuna nói zề forum mới của lớp mình nhá!!   2! Bài đầu tiên của tuna nói zề forum mới của lớp mình nhá!! Icon_minitime08/06/08, 11:15 am

Very Happy 2! Haizzzzzz... Đã được 3 tuần nghỉ hè rùi, mệt ghê elephant
Tui được bix là vào ngày 30-7 cho đến 1-8 sẽ đi học lại, chỉ trong khoảng 3 ngày đóa thui 2! Bài đầu tiên của tuna nói zề forum mới của lớp mình nhá!! Emo20210 Hi hi, hơi pùn nhỉ... Năm ngoái cũng zị thui...
Các u thí forum thế nào? Theo tui thì được, 2! Bài đầu tiên của tuna nói zề forum mới của lớp mình nhá!! Emo20111
ko phải là ko đẹp đâu, đừng pùn nhé admin Laughing Đê là ý kín của tui:
1. Cái hình trên cùng có chữ amor, màu xanh đấy (chắc ai cũng thí), là hình của admin copy từ maika, rất tiếc là h maika đã đi Mỹ nên bị No cắt đứt liên lạc nên chưa thể méc được, nhưng dù seo thì hình đóa cũng đẹp, sẽ tự nhin hơn nếu admin (tức là thằng F) lấy hình ko ai bix (và tất nhin là ko ai có cat ) Nếu maika bix admin lấy cái hình đóa, chắc là maika sẽ như thế này Arrow 2! Bài đầu tiên của tuna nói zề forum mới của lớp mình nhá!! Emo20110 hoặc là như thế này Arrow 2! Bài đầu tiên của tuna nói zề forum mới của lớp mình nhá!! Emo20112 ... haha rabbit
2. Seo 2 bên bìa lại để hình con... thỏ nhỉ? affraid Cái này thì tui ko biz à nha No , nhưng muh ko ai thí kì hả...
3. Ngoài ra thì tốt lol! Bài vik cu~ng kha khá rùi (chủ yếu là ở mục diễn viên, ca sĩ, game... chứ ở mục SIÊNG NĂNG-CHĂM CHỈ thì... HAH, chẳng có ma nào post bài , cũng dễ hiểu albino )
Bài nèy hơi chán nhỉ 2! Bài đầu tiên của tuna nói zề forum mới của lớp mình nhá!! Emo20410 nhưng sau này tui sẽ cố gắng vik hay hơn (như trên 4 blog của tui...!) BB What a Face
friendly_sunset
MOTHER
MOTHER

Nữ

2! Bài đầu tiên của tuna nói zề forum mới của lớp mình nhá!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 2! Bài đầu tiên của tuna nói zề forum mới của lớp mình nhá!!   2! Bài đầu tiên của tuna nói zề forum mới của lớp mình nhá!! Icon_minitime14/07/08, 08:48 am

Tầm bậy, hỏi lại òi ấy, 28/7 là fa?i ih học oi`!
http://360.yahoo.com/friendly_sunset

2! Bài đầu tiên của tuna nói zề forum mới của lớp mình nhá!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» New version for Forum