๑♥๑۩۞Diễn Đàn A9_Online۞۩๑♥๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑♥๑۩۞Diễn Đàn A9_Online۞۩๑♥๑

.:-->NHỮNG KÍ ỨC,HOÀI NIỆM SẼ KHÔNG BAO GIỜ NHẠT PHAI<--:.

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpWebsite A9

Nghệ thuật xếp giấy trên PC

Go down 
Tác giảThông điệp
the_greatest_hero
Super hero
Super hero
the_greatest_hero

Nam

Nghệ thuật xếp giấy trên PC Empty
Bài gửiTiêu đề: Nghệ thuật xếp giấy trên PC   Nghệ thuật xếp giấy trên PC Icon_minitime16/07/08, 10:25 am

Xếp giấy là một nghệ thuật - người xếp giấy là một nghệ sĩ...Híhí, sao không thử cùng PaperFolding3D trở thành một nghệ sĩ xếp giấy trên chính chiếc máy tính của mình nhỉ?

Trước tiên, teens nhà mình click here:[url]http://www.canadiancontent.net/tech/download/Paper_Folding_3D.html [/url] để download phần mềm miễn phí này nhé. Sau đó, bạn chạy chương trình, giao diện của chương trình khá thân thiện. Phía dưới là hàng loạt các hình mà chương trình sẽ hướng dẫn. Có khoảng 100 hình đấy. Tha hồ mà vùng vẫy nhé.

Nghệ thuật xếp giấy trên PC 08012810
Cột bên trái là các icon chia thành từng tab rõ ràng nhá!

Bây giờ, nếu bạn đã ưng ý với "đồng chí" nào, thì chỉ việc nháy đúp vào hình "đồng chí" ấy ở phía dưới. Giờ tất cả các bước gấp đồng chí ấy sẽ được hiện lên, bạn chỉ việc ấn play (hình tam giác) và thực hiện theo thui.

Nghệ thuật xếp giấy trên PC 08012811

Nghệ thuật xếp giấy trên PC 08012812
Dễ wá rồi còn gì? Chúc các bạn thành công!
the_greatest_hero
Super hero
Super hero
the_greatest_hero

Nam

Nghệ thuật xếp giấy trên PC Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật xếp giấy trên PC   Nghệ thuật xếp giấy trên PC Icon_minitime16/07/08, 10:31 am

Xếp giấy là một nghệ thuật - người xếp giấy là một nghệ sĩ...Híhí, sao không thử cùng PaperFolding3D trở thành một nghệ sĩ xếp giấy trên chính chiếc máy tính của mình nhỉ?

Trước tiên, teens nhà mình click here để download phần mềm miễn phí này nhé. Sau đó, bạn chạy chương trình, giao diện của chương trình khá thân thiện. Phía dưới là hàng loạt các hình mà chương trình sẽ hướng dẫn. Có khoảng 100 hình đấy. Tha hồ mà vùng vẫy nhé!

Nghệ thuật xếp giấy trên PC 08012813
Cột bên trái là các icon chia thành từng tab rõ ràng nhá!

Bây giờ, nếu bạn đã ưng ý với "đồng chí" nào, thì chỉ việc nháy đúp vào hình "đồng chí" ấy ở phía dưới. Giờ tất cả các bước gấp đồng chí ấy sẽ được hiện lên, bạn chỉ việc ấn play (hình tam giác) và thực hiện theo thui.

Nghệ thuật xếp giấy trên PC 08012814

Nghệ thuật xếp giấy trên PC 08012815

Dễ wá rồi còn gì? Chúc các bạn thành công!

Nghệ thuật xếp giấy trên PC
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chùm ảnh: Nghệ thuật xếp tìn giấy
» [Theme blog] Nghệ thuật